

JAMHURI YA MUUNGANO YA TANZANIA
OFISI YA RAISI
TAWALA ZA MIKOANA SERIKALI ZA MITAA

Shule ya Sekondari Bangalala,
S.L.P 162,
SAME.

KUMB. NA. BSS/VOL.1/2021

JINA LA MWANAFUNZI.....

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI

Ninayo furaha kubwa kukujulisha kuwa umechaguliwa kujiunga na shule ya Sekondari Bangalala kuanza kidato cha kwanza.

utatakiwa kuripoti shuleni siku ya kufungua shule bila kukosa, tarehe 11/01/2021 kwa wanafunzi wa kutwa na tarehe 10/01/2021 kwa wanafunzi wa dahalia (hostel).

Mara mwanafunzi anaporipoti shuleni anatakiwa kuwa na mahitaji yafuatayo:-

1. SARE ZA SHULE.

a)Wavulana ni:-

- ❖ Mashati mawili meupe aina ya **TETRONI** ya mikono mifupi mapya.
- ❖ Suruali mbili za rangi ya bluu bahari zenye mshono wa marinda.
- ❖ Tai (sampuli itapatikana shuleni).
- ❖ Viatu vipya vya rangi nyeusi vya kamba jozi mbili
- ❖ Soksi nyeusi jozi mbili
- ❖ Raba jozi moja kwa ajili ya Michezo
- ❖ Bukta rangi ya bluu na T-Shirt ya bluu kwa ajili ya Michezo

b)Wasichana ni:-

- ❖ Blauzi mbili (2) nyeupe mikono mifupi aina ya Tetroni
- ❖ Sketi mbili za rangi ya bluu bahari mshono wa 'rinda box' na ndefu zishuke chini ya magoti.
- ❖ Tai moja (sampuli itapatikana shuleni).
- ❖ Viatu vya ngozi vya rangi nyeusi vya kamba na visivyo na kisigino kirefu jozi mbili.
- ❖ Soksi ndefu nyeupe jozi mbili.
- ❖ Raba jozi moja kwa ajili ya Michezo
- ❖ Nguo za michezo "Track" na T-Shirt za rangi ya bluu

ANGALIZO.

Uvaaji wa viatu visivyoruhusiwa kama vile; Bajaji, Ndala, Yebo yebo na vinginevyo visivyoruhusiwa ni **MARUFUKU**. Iwapo mwanafunzi atavaa atanyang'anywa na vitachomwa moto.

c)Nguo za kuzuia baridi.

Kila mwanafunzi anatakiwa kuwa na Sweta lenye mshono wa V shingoni rangi ya bluu bahari

2.VIFAA VYA TAALUMA.

Tafadhali sana mwaandae mwanao kikamilifu kwa kumpatia vifaa muhimu kwa ajili ya masomo, vifaa hivyo ni:-

- Daftari kubwa kumi (10) COUNTER BOOK QUIRE 3.
- Daftari ndogo kumi (10) za kufanyia mazoezi kila somo
- Dictionary moja na Kamusi ya Kiswahili moja.
- Mathematical set moja (1) na mathematical tables "four figure" moja(1)

- Rula ndefu moja
- Penseli na kalamu ya bluu au nyeusi.
- Mfuko au begi kwa ajili ya kubebea vitabu na madaftari.
- Awe na karatasi bunda la mistari kwa ajili ya mitihani atalitonza nyambani baada ya kukaguliwa.
- Bunda moja la karatasi za A4 kwa ya majaribio ya kila wiki/mwezi
- Kutakuwa na Mchango wa Mahafali ya kidato cha nne, Tsh.6,000/

3. VIFAA VYA UZALISHAJI MALI NA USAFI WA MAZINGIRA.

Kila mwanafunzi atakaporipoti shuleni anatakiwa kuwa na vifaa vifuatavyo:-

a) Wavulana ni:-

- ✓ Ndoo ndogo yenye ujazo wa lita kumi (10)
- ✓ Ufagio mgumu mmoja (chelewa yenye mpini mrefu)
- ✓ Fagio laini (Soft broom)
- ✓ Panga

b) Wasichana ni:-

- ✓ Ndoo ndogo yenye ujazo wa lita kumi (10)
- ✓ Ufagio Mgumu (chelewa yenye mpini mrefu)
- ✓ Squizer
- ✓ Panga

4. SHERIA ZA SHULE.

Sheria za shule atapewa na kueleweshwa hapa shuleni siku ya kufungua. Sheria hizo za shule ambazo mwanafunzi lazima azifuate kwa ukamilifu muda wote awapo hapa shuleni.

Msisitizie mwanao kuzisoma na kuzielewa sawasawa.

5. AFYA YA MWANAFUNZI.

Kabla mwanao hajaripoti shuleni tafadhali mpeleke katika hospitali ya Serikali ya Wilaya kufahamu afya yake, fomu ya vipimo vya afya imeambatanishwa

6. MASOMO.

Masomo yataanza rasmi tarehe 11/01/2020 asubuhi. Hakikisha kuwa mwanao anakuwepo pia unassistizwa kumhimiza mwanao kuhudhuria na kuwahi shuleni kila siku kwani kutokuhudhuria au kuwahi shuleni kutarudisha nyuma maendeleo ya mwanafunzi kitaaluma

MKUU WA SHULE.

JAMHURI YA MUUNGANO YA TANZANIA
OFISI YA RAISI
TAWALA ZA MIKOANA SERIKALI ZA MITAA.

Shule ya Sekondari Bangalala,
S.L.P. 162
SAME
06/12/2019

Kumb. Na: BSS/F1/2020

Mzazi wa

MAAGIZO YA MWANAFUZI WA DAHALIA “HOSTEL” SHULE YA SEKONDARI BANGALALA

Nafurahi kukujulisha kuwa mwanao amepata nafasi ya Hostel katika shule hii. Kwa wanafunzi wa “hostel” shule itafunguliwa tarehe 05/01/2020 siku ya Jumapili mchana.

A: MALIPO YA KUKAA HOSTEL

| NA | Hitaji | Muhula wa I Tsh | Muhula wa II Tsh | Jumla Tsh |
|----|---------------------|--------------------|---------------------|------------------|
| | Chakula | 180,750 | 180,750/ | 361,500 |
| | Matron | 18,500 | 18,500 | 37,000 |
| | Mpishi | 17,500 | 17,500 | 35,000 |
| | Matibabu | 5,000 | 5,000 | 10,000 |
| | Ukarabati na Madawa | 10,000 | 10,000 | 20,000 |
| | Umeme | 4,500 | 4,500 | 9,000 |
| | Kuni | 3,750 | 3,750 | 7,500 |
| | Mlinzi | 10,000 | 10,000 | 20,000/ |
| | JUMLA | 250,000/= | 250,000/= | 500,000/= |

B: MAHITAJI MENGINE YA HOSTEL

- i. Godoro la sponge size 3ft x 4 ft
- ii. Shuka rangi ya pink mbili(2), blanketi moja(1), mto mmoja wenye foronya ya pink
- iii. Taulo moja(1)
- iv. Chandarua moja(1)
- v. Nguo za michezo “Track” na T-Shirt za rangi ya bluu
- vi. Sanduku la chuma lenye kofuli imara
- vii. Shamba Dress mbili(2), mshono wa SOLO aina ya kitambaa utapata shuleni.
- viii. Ndoo za plastic mbili(2), (lita 20 moja na lita 10 moja)
- ix. Jembe lenye mpini kwa ajili ya usafi

NB: Mwanafunzi haruhusiwi kuvaa nguo nyingine mbali na shamba dress iliyoagizwa baada ya

masomo na sare ya shule wakati wa masomo

.....
MKUU WA SHULE

**JAMHURI YA MUUNGANO YA TANZANIA
OFISI YA RAISI
TAWALA ZA MIKOANA SERIKALI ZA MITAA.**

BANGALALA SECONDARY SCHOOL,
P.O.BOX 162,
SAME.
30/11/2021

REF. NO: BSS/F.01/MEF/2021

TO MEDICAL OFFICER,
SAME DISTRICT HOSPITAL

RE: REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION TO

Please examine the above named student as his/her physical and mental fitness for pursuing the secondary School Education. The medical examination should cover at least the following areas. Put a tick or cross as found appropriate.

| S/N | DISEASE / ILLNESS | YES(V) | NO(X) |
|-----|-------------------|--------|-------|
| 1 | Eye Sight | | |
| 2 | Hearing | | |
| 3 | Leprosy | | |
| 4 | Limbs | | |
| 5 | Epilepsy | | |
| 6 | Asthma | | |
| 7 | TB | | |
| 8 | Neurosis | | |
| 9 | Heart Disease | | |
| 10 | Anaemia | | |
| 11 | Mental Illness | | |
| 12 | Chronic Malaria | | |
| 13 | Venereal Disease | | |
| 14 | Diabetes | | |

Other diseases, if any

.....

.....

MEDICAL CERTIFICATION

I certify that I have examined the above named student and consider him/her physically and mentally fit/unfit to pursue studies at secondary level.

Station

Designation Signature

Date Official stamp